JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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TANGAZO LA ZABUNI
ZABUNI NA. LGA/NDC/088/C/2023/2024/03
ZABUNI YA UJENZI WA NYUMBA YA MKURUGENZI MTENDAJI
NANYUMBU

Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu imepokea fedha kwa ajili ya ujenzi wa nyumba
ya Mkurugenzi Mtendaji ambayo inatarajiwa kujengwa katika Makao Makuu ya
Wilaya eneo la Ngarije Kata ya Kilimanihewa. Halmashauri inakaribisha maombi ya
kazi kwa wananchi wenye sifa na uwezo wa kufanya kazi za ujenzi wa majengo ya
Serikali kwa kutumia mfumo wa Force Account.

Masharti kwa waombaji

1. Awe Raia wa Tanzania

2. Awe na uwezo wa kusoma ramani na michoro ya majengo na kuitafasiri vizuri

3. Mwenye uwezo usiopungua miaka Miwili (2) kwa kazi alizozifanya

- zinazofanana na kazi ya ujenzi wa majengo ya Serikali

4. Awe na idadi ya mafundi waisopungua Kumi (10) wenye uzoefu wa kazi za
ujenzi

5. Mwombaji awe mwadilifu na mwenye kuheshimu maelekezo ya Mwajiri.

6. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha kwa ajli ya malipo ya mafundi wake kabla
ya kufanyiwa malipo na Mwajiri.

7. Mwombaji asiwe na kazi nyingine maeneo mengine ili kuweza kukamilisha
mradi kwa wakati.

8. Mwombaji asiwe Mtumishi au Kiongozi katika Halmashauri ya Wilaya ya
Nanyumbu.

9. Mwombaji atakayeshinda zabuni atafunga mkataba na Halmashauri kwa ajili ya
utekelezaji wa kazi iyo na kutakuwa na makato yafuatayo; -

a) 5% ya malipo ya ufundi kama kodi ya zuio (Withholding tax)

b) 0.3 ushuru wa huduma (Service Levy)

c) 5% fedha ya matazamio (Retention) ambayo baada ya kipindi cha meizi 3
itarejeshwa kwa fundi.

10. Ombi la kazi liwe na jina na anuani sahihi ya Mwombaji. Aidha Mwombaji
aonyeshe mahali anapokaa (Postal and Physical address should legibly and
clearly be indicated).
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Mwombaji atalipa ada ya Tshs. 50,000/= kama ada ya maombi ya kazi na
haitarudishwa (None Refundable). Malipo hayo yalipwe kwa Mkurugenzi
Mtendaji (W)
Mwombaji atakayeshindwa kutimiza au kukamilisha maekelezo na masharti
haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye ushindani.
Mwombaji anaweza kuona na kukagua michoro ya jengo na mahali jengo
litakapojengwa na kupata taarifa zingine kutoka ofisi ya Mhandisi wa ujenzi wa
Wilaya
Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa
ipasavyo. Zabuni ziwasilishwe kwa mkono au kwa njia ya Posta kupitia anuani
ifuatayo: -

Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 246,

NANYUMBU-MTWARA
Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa
kwa barua barua Pepe (e-mail) hazitapokelewa.
Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 15/11/2023 saa nne (4) asubuhi, na
ufunguzi utafanyika mara baada ya muda wa mwisho wa kupokea zabuni hizo
mbele ya waombaji watakao amua kuhudhuria kwenye ukumbi wa mikutano
jengo la Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu.

IBRAHIM J. Mé ANAUTA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU
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