

# HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Fax: 023-2934114

Barua pepe: [nanyumbu@yahoo.com](mailto:nanyumbu@yahoo.com)



Ofisi ya Mkurugenzi

Halmashauri ya Wilaya,

S. L. P. 246

MASASI-MTWARA

25/07/2023

KWA WANANCHI WOTE,

## TANGAZO TANGAZO TANGAZO

**YAH: KUSOMBA MCHANGA, KOKOTO NA MAWE KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA WILAYA NANYUMBU.**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU ANAKARIBISHA MAOMBI YA KUSOMBA MCHANGA, KOKOTO NA MAWE KWAAJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA MWALIMU SHULE YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA WILAYA YA NANYUMBU.

### SIFA ZA MWOMBAJI:

- AWE NI RAIWA WA TANZANIA
- MWOMBAJI ATAJE HUDUMA ANAYOOMBA KUTOWA, MF. MAWE AU KOKOTO.
- MWOMBAJI ATAJE UKUBWA/UWEZO WA GARI YAKE NA BEI ATATOZA SHILINGI NGAPI KWA TRIPU.

MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA. KILA MUOMBAJI ATALIPIA ELFU KUMI (TSH 10,000/=) KWA KILA KAZI ATAKAYO OMBA NA HAITO RUDISHWA, MALIPO YAFANYIKE KWA CONTROL NAMBA AMBAYO INAPATIKANA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU. MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 01/08/2023 SAA SITA NA NUSU (06:30) MCHANA. NA USAILI UTAFAFYIKA SIKU YA MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI.

IBRAHIM J. MWANAUTA  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NANYUMBU