HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMDU

Ofisi ya Mkurugenzi
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P.246
MASASI-MTWARA
25/07,/2023

/
KWA WANANCHI WOTE,

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

YAH: KUSOMBA MCHANGA, KOKOTO NA MAWE KWA AJILI YA
UJENZI WA SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA
MANGAKA WILAYA NANYUMBU.

Fax: 023-2934114
Baruapepe: nanyumbu@yahoo.com

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU
ANAKARIBISHA MAOMBI YA KUSOMBA MCHANGA, KOKOTO NA MAWE
KWAAJILI YA UJENZI WA SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA
MANGAKA WILAYA YA NANYUMBU.

SIFA ZA MWOMBAJI:
> AWE NI RATA WA TANZANIA
> MWOMBAJI ATAJE HUDUMA ANAYOOMBA KUTOWA, MEF. MAWE AU

KOKOTO.
> MWOMBAJI ATAJE UKUBWA/UWEZO WA GARI YAKE NA BEI ATATOZA

SHILINGI NGAPI KWA TRIPU.

MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA.
KILA MUOMBAJI ATALIPIA ELFU KUMI (TSH 10,000/=) KWA KILA KAZI
ATAKAYO OMBA NA HAITO RUDISHWA, MALIPO YAFANYIKE KWA
CONTROL NAMBA AMBAYO INAPATIKANA HALMASHAURI YA WILAYA
NANYUMBU. MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 01/ 08/2023 SAA
SITA NA NUSU (06:30) MCHANA. NA USAILI UTAFANYIKA SIKU YA

MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI.

IBRAHIM J. MWANAUTA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU
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