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Unapojibm tafadhart tafa

KWA WANANCIHT WOTE WILAYA YA NANYUMBU,

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

UJENZI WA JENGO LA NYUMBA ZA WAALIMU LENYE NYUMBA MBILI NDANI
YAKE SHULE YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA.,

1. Mkurugenzimtendojl wa halmashourl yo wilaya nanyumbu amepoken fedha kwa afill ya ujenzi

wa nyumba za waalimu  na inakusudia kutumia sehemu ya fedha hiyo kulipla malipo halal
chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Koteshenl,

2. Unokaribishwa kuleta Koteshend yako ya bel kwa ojill ya utekelezajl wa kazl kama ilivyocelezwa

kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazl (MMK) kama ilivyofafanuliwa katika schemu ya 1
ya nyaraka hizi, Majengo yanayo tekelezwa ni:

e jengo lenye nyumba mbili kwa moja

3, Koteshend zote katika uhalisia wake (original) pamoja na nakala moja zinazofanana, zilizojazwa
kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa “ Kotesheni

Na. ( jina la jengo utakaloomba) Ni lazima zipelekwe OFISI YA MTENDAJI WA KATA, KATA YA
MANGAKA.

4, Mwombaji anatakiwa kuwasilisha kuambatanisha nokala za sifa zifuatazo:

e Aombatanishe uzoefu wa kazi alizo wahi kufonya kwenye toasisi za serikali (aweke
mkataba)

e Aambatanishe uwezo wa kusoma na kutafsri ramani ( nakala za cheti cha chuo au vyuo
alivyopata elimu yake)

e Mwombaji aandike barua ya kuomba kazl akiainisha gharama za kazi pamoja na muda
atakoo tumia kufanya kazi hiyo.

e  Mwombaji anatakiwa kuchukua na kujaza fomu ya mchanganuo wa gharama,

e  Mwombaji anatakiwa kuomba jengo moja au mawili

e KILA MUOAMBAJI ATALIPIA KIASI CHA SHILINGI ELFU KUMI (TSH

10,000/=) KWA KILA KAZI ATAKAYOOMBA NA HAITORUDISHWA, MALIPO
YAFANYIKE KWA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER). NAMBA YA
MALIPO INAPATIKANA HALMASHAULI YA WILAYA YA NANYUMBU.

5. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni Ijumaa tarehe 24/07/2023 kabla ya saa sita kamili
mchana ( 12:00 PM). Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa
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kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa wazabuni wanacamua kuhudhuria katika ufunguzi wa
zabuni utakao fanyika katika UKUMBI WA OFISI YA MTENDA]I KATA YA MANGAKA.

6. Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, kotesheni

zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya
kutathminiwa kwa hali yo yote ile.
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