

HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Fax: 023-2934114

OfisiyaMkurugenzi

Baruaapepe: nanyumbu@yahoo.com



Halmashauri ya Wilaya,

S. L. P. 246

MASASI-MTWARA

20/06/2023

Unapojibutafadharitaja

KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA NANYUMBU,

TANGAZO TANGAZOTANGAZO

**YAH: FUNDI WA UJENZI WA BWALOSHULE MPYA YA
SEKONDARINAISHERO KATA YA MANGAKA WILAYA NANYUMBU.**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU ANAKARIBISHA MAOMBI KWA MAFUNDI/WATAALAMU WA UJENZI KWA KAZI YA UJENZI WA BWALO YA WANAFUNZI KATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU.

SIFA ZA MWOMBAJI:

- AWE AMESAJILIWA NA BODI YA UJENZI CRB
- AWE NA UWEZO NA UTAALAMU WA KUJENGA MAJENGO MAKUBWA
- ANATAKAKIWA KUONYESHA UZOEFU WAKEWA KAZI ZAKUJENGA MAJENGO YA SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA
- AWE NI RAIWA WA TANZANIA
- ANATAKIWA KUA NA CHETI CHA UFUNDI KUTOKA KWENYE CHUO CHA UFUNDI KINACHOTAMBULIKA KISHERIA
- AWE NA UWEZO WA KUSOMA MICHORO/RAMANI NA KUITAFSIRI
- ATAKAA ENEO LA MRADI KWA MUDA WOTE MRADI UNAPOTEKELEZWA
- MUOMBAJI ABAINSHE GHARAMA ZA UFUNDI(RAMANI NA BOQ ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MTENDAJI KATA MANGAKA)
- MWOMBAJI AMBATANISHE RECEIPT YA MALIPO YA ADAKWENYE BARUA YAKE

MASHARTI MENGINE ATA ELEKEZWA MARA TU ATAKAPOTEULIWA NA KUPEWA JUKUMU LA KUSIMAMIA KAZI ZOTE ZA KIUFUNDI KATIKA MRADI. ADA YA MAOMBI NI TSH. 10,000/= KWA KILA OMBI MOJA AMBAYO ITALIPWA KUPIITA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER) NA HAIREJESHWI. MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 28.06.2023 SAA SITA NA NUSU (12:30) MCHANA NA USAILI UTAFAANYIKA SIKU YA MWISHO WA TANGAZO HILI.

IBRAHIM J. MWANAUTA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S. L. P. 246
NANYUMBU