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KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA NANYUMBU,
TANGAZO TANGAZO TANGAZO

YAH: FUNDI WA UJENZI WA JENGO LA VYOO VYA WANAFUNZI LENYE MATUNDU
16 KATIKA SHULEMPYA YA SEKONDARINAISHERO KATA YA MANGAKA
WILAYA NANYUMBU.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU
ANAKARIBISHA MAOMBI KWA MAFUNDI/WATAALAMU WA UJENZI KWA KAZI YA
UJENZI WA JENGO LA VYOO VYA WANAFUNZI LENYE MATUNDU 16KATIKA
SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA HALMASHAURI YA
WILAYA NANYUMBU.
SIFA ZA MWOMBAJT:

> ANATAKAKIWA KUWA NA UZOEFU WA KAZI ZA KUJENGA MAJENGO YA

SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA
> AWE NA UWEZO NA UTAALAMU WA KUJENGA MAJENGO MAKUBWA
> ANATAKAKIWA KUONYESHA UZOEFU WAKEWA KAZI ZAKUJENGA MAJENGO
YA SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA

> AWE NI RAIA WA TANZANIA
ANATAKIWA KUA NA CHETI CHA UFUNDI KUTOKA KWENYE CHUO CHA
UFUNDI KINACHOTAMBULIKA KISHERIA
>» AWE NA UWEZO WA KUSOMA MICHORO/RAMANI NA KUITAFSIRI
ATAKAA ENEO LA MRADI KWA MUDA WOTE MRADI UNAPOTEKELEZWA
MUOMBAJI ABAINSHE GHARAMA ZA UFUNDI (RAMANI NA BOQ
ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MTENDAJI KATA MANGAKA)
> MWOMBAJI AMBATANISHE RECEIPT YA MALIPO YA ADAKWENYE BARUA
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MASHARTI MENGINE ATAELEKEZWA MARA TU ATAKAPOTEULIWA NA KUPEWA
JUKUMU LA KUSIMAMIA KAZI ZOTE ZA KIUFUNDI KATIKA MRADI. ADA YA
MAOMBI NI TSH. 10,000/= KWA KILA OMBI MOJA AMBAYO ITALIPWA KUPITIA
NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER) NA HAIREJESHWI. MAOMBI YOTE
YAWASILISHWE KWA MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 28.06.2023 SAA SITA NA NUSU
(12:30) MCHANA NA USAILI UTAFANYIKA SIKU YA MWISHO WA TANGAZO HILI.
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