

HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Fax: 023-2934114

Ofisi ya Mkurugenzi

Baruapepe: nanyumbu@yahoo.com

Halmashauri ya Wilaya,

S. L. P. 246

MASASI-MTWARA

20/06/2023

Unapojibuta fadhaitaja



KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA NANYUMBU,

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

YAH: FUNDI WA UJENZI WA MABWENINANE (8) KATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARINAISHERO KATA YA MANGAKA WILAYA NANYUMBU.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU ANAKARIBISHA MAOMBI KWA MAFUNDI/WATAALAMU WA UJENZI KWA KAZI YA KUJENGAMABWENI NANE (8) KATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU.

SIFA ZA MWOMBAJI:

- ANATAKAKIWA KUWA NA UZOEFU WA KAZI ZAKUJENGA MAJENGO YA SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA
- AWE NI RAIWA WA TANZANIA
- MUOMBAJI ANAWEZA KUOMBA JENGO MOJA AU Zaid Kulingana na Uwezo wake
- AWE NA UWEZO WA KUSOMA MICHORO/RAMANI NA KUITAFSIRI
- ATAKAA ENEO LA MRADI KWA MUDA WOTE MRADI UNAPOTEKELEZ
- MUOMBAJI ABAINSHE GHARAMA ZA UFUNDI (RAMANI NA BOQ ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MTENDAJI KATA MANGAKA)
- MWOMBAJI AMBATANISHE RECEIPT YA MALIPO YA ADA KWENYE BARUA YAKE

MASHARTI MENGINE ATA ELEKEZWA MARA TU ATAKAPOTEULIWA NA KUPEWA JUKUMU LA KUSIMAMIA KAZI ZOTE ZA KIUFUNDI KATIKA MRADI. ADA YA MAOMBI NI TSH. **10,000/=** KWA KILA OMBI MOJA AMBAYO ITALIPWA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER) NA **HAIREJESHWI**. MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA **MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA**.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 30.06.2023 SAA SITA NA NUSU (12:30) MCHANA NA USAILI UTAFAANYIKA SIKU YA MWISHO WA TANGAZO HILI.

IBRAHIM J. MWANAUTA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU