

HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Fax: 023-2934114

Ofisi ya Mkurugenzi

Baruapepe: nanyumbu@yahoo.com



Halmashauri ya Wilaya,

S. L. P. 246

MASASI-MTWARA

21/06/2023

Unapojibutafadharitaja

KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA NANYUMBU,

TANGAZO TANGAZOTANGAZO

**YAH: FUNDI WA UJENZI WA JENGO LA NYUMBA ZA WAALIMULENYE
NYUMBA MBILI NDANI YAKE YA SHULE MPYA YA
SEKONDARINAISHERO KATA YA MANGAKA WILAYA NANYUMBU.**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU ANAKARIBISHA MAOMBI KWA MAFUNDI/WATAALAMU WA UJENZI KWA KAZI YA KUJENGA JENGO LA NYUMBA ZA WAALIMU LENYE NYUMBA MBILI NDANI YAKEKATIKA SHULE MPYA YA SEKONDARI NAISHERO KATA YA MANGAKA HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU.

SIFA ZA MWOMBAJI:

- ANATAKAKIWA KUWA NA UZOEFU WA KAZI ZA KUJENGA MAJENGO YA SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA
- AWE NA UWEZO NA UTAALAMU WA KUJENGA MAJENGO MAKUBWA
- ANATAKAKIWA KUONYESHA UZOEFU WAKEWA KAZI ZAKUJENGA MAJENGO YA SERIKALI KWA VIANGO VITAKAVYOKUBALIKA
- AWE NI RAIA WA TANZANIA
- ANATAKIWA KUA NA CHETI CHA UFUNDI KUTOKA KWENYE CHUO CHA UFUNDI KINACHOTAMBULIKA KISHERIA
- AWE NA UWEZO WA KUSOMA MICHORO/RAMANI NA KUITAFSIRI
- ATAKAA ENEO LA MRADI KWA MUDA WOTE MRADI UNAPOTEKELEZWA
- MUOMBAJI ABAINSHE GHARAMA ZA UFUNDI (RAMANI NA BOQ ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MTENDAJI KATA MANGAKA)
- MWOMBAJI AMBATANISHE RECEIPT YA MALIPO YA ADAKWENYE BARUA YAKE

MASHARTI MENGINE ATAELEKEZWA MARA TU ATAKAPOTEULIWA NA KUPEWA JUKUMU LA KUSIMAMIA KAZI ZOTE ZA KIUFUNDI KATIKA MRADI. ADA YA MAOMBI NI TSH. **10,000/=** KWA KILA OMBI MOJA AMBAYO ITALIPWA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER) NA **HAIREJESHWI**. MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA MTENDAJI WA KATA YA MANGAKA.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 28.06.2023 SAA SITA NA NUSU (12:30) MCHANA NA USAILI UTAFANYIKA SIKU YA MWISHO WA TANGAZO HILI.

IBRAHIM J. MWANAUTA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU