



IJAZWE NAKALA TATU
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI NA 4 YA 1999

MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI
(CHINI YA KIFUNGU NAMBA 25

1. Mimi/ sisi Jinsia
..... Jinsia
..... Jinsia
2. Anuani ya Biashara
.....
.....
Simu
3. Uraia
nina/ tunaomba haki ya kumiliki ardhi,
Namba ya kiwanja Ukubwa wa kiwanja
4. Matumizi ya ardhi inayoombwa
5. Nina/tunathibitisha kwamba nina/tunamiliki ardhi/shamba katika maeneo
mengine
6. Kama ulikuwa mmiliki wa shamba au nyumba taja nambari ya udhamini
.....
7. Nitazingatia masharti ya kumiliki ardhi kwa mujibu wa sheria
8. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha
9. Ninathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa
wangu/wetu.
10. Saini ya mwombaji Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU NA

Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na. Tarehe Amekubaliwa kiwanja Na. ukubwa wa PN Maombi yamekataliwa kwa sababu <p style="text-align: center;">Kamishna wa Ardhi / Afisa Mteule</p>
--

Nime/tumekabidhiwa nakala. Saini ya Mwombaji / Waombaji
Tarehe