JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA NANYUMBU
JIMBO LA NANYUMBU

Tarehe 23.01.2025
TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO

Afisa Mwandikishaji Jimbo la Nanyumbu anapenda kuwataarifu waliofaulu usaili
wa kazi ya Waandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa vifaa vya Bayometriki
kuhudhuria mafunzo siku ya tarehe 25.01.2025 na 26.01.2025 saa 2:00 asubuhi

katika Ukumbi wa shule ya sekondari ya wasichana Mkapa.

Mambo muhimu ya kuzingatia
1. Zingatia muda na kituo cha mafunzo. -
2. Mavazi nadhifu
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Juma Rajabu Njaro
Afisa Mwandikishaji Jimbo la Nanyumbu

NAKALA: Mbao za Matangazo e A UCHAGUL

TUME BURU
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“Kujiandikisha kuwa Mpiga Kura, ni msingi wa Uchaguzi Bora”



