JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Kumb.Na.NDC/S.20/2/VOL IVI78 Tarehe 09.08.2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu kupitia kibali cha ajira
mpya chenye kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25 Juni, 2024chenye nafasi ya
Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja Il (3) na Dereva Daraja Il (2) kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Hivyo Mkurugenzi
Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu anatangaza nafasi za kazi na

anakaribisha maombi kwa watanzania wenye sifa za kujaza nafasi hizo kama ifuatavyo:

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il NAFASI 3
1.1 MAJUKUMU YA KAZI YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II

I Kuorodhesha barua zinazoingia masijala kwenye regista (incoming
correspondence register).

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje  ya Taasisi (Outgoing
Correspondence Register)
iii. Kusambaza majalada kwa Watendaji (Action Office).
iv.  Kupokea majalada yanayorudi masijala kutoka kwa watendaiji.
v.  Kutafuta kumbukumbu/nyaraka au majalada yanayohitajika na watendaiji.
vi.  Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada (Racks/Filling
cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.
vii.  Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi (File tracking).
1.1.1  SIFA ZA MWOMBAJI
Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au cha Sita (V1) aliehitimu mafunzo ya
stashahada/Diploma (NTA Level 6) katika fani ya Utunzaji wa Kumbukumbu
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kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi wa kutumia

kompyuta.

GAZ| YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali - TGS C;

1.2 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI 2
1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA DARAJA II

i,

ii.
ii.
iv.
V.

Vi.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log book)
Kufanya usafi wa gari.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne na Leseni ya Daraja la C au E ya
uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka
mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya

uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha VETA
au NIT au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali - TGS B1 kwa mwezi

MASHARTI YA JUMLA YA MAOMBAJI WA NAFASI ZA KAZI

. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18

na

i. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma

usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini:

maombi na

wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao
kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma
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ii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail
Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na
Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini
(Referees) watatu wa kuaminika.

iv.  Waombaiji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za kuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya
kazi kwa waaijiri wao na waaijiri wao wajiridhishe ipasavyo.

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika:

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced
Diploma/DiplomalCertificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na Vi, -
Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from
Respective Boards);

vii. ~ “Testmonial“, “Provisional Results*, “Statement of results®, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

vii.  Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

X.  Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

xii.  Wakatakao kidhi Sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika Usabhili.
xiii. ~ Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 22/08/2024
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Xiv.

XV.

MUHIMU: Kurabuka <uambatisha barua yako ya macmbi ya kazi iliyosainwe

pamoja na v\ eli vya : imu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: -

MKURUGEN ZI NITEEMDAJI

HALMASHA JRI YA 'VILAYA YA MANYLMBU,
S.L.P 246,

NANYUMBL - MTW!RA

Maombi yote atumm 2 kwenye mfuino wa kielekt-oniki wa Ajira kupitia ¢ nwan
ifuatayo htts://oort \l.3jira.go.t2/ (Anuani hii pia inapati<ana kwenye touli yz

Sekretarieti \ a Ajra |: va kuingia sehemu i iyoandikwa (‘Recruitment Portal

Maombi yat. kayawe ilishwa nje ya utaiatibu ulioainishwa katika tangazo hil
HAYATAFIK IRIVIA.

Tangazo hil Iim:2tolc wa na:

Ihrahim .. iwa 1zuta

MKURUGIEENZI MTENDAJI
HALMASHA URI YA WILAYA NANYUMBL
MMURUSENZI MTENDA. 1, vy

8. L P 246
NANYUMBI
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