

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU

Simu: 2510031, 2510013, 2510045
Fax: 2510045
E-Mail: Nanyumbude@pmoralg.go.tz



S.L.P. 246,
NANYUMBU,
MASASI
MTWARA
TANZANIA

Kumb. Na.NDC/L 20/1/VOL III/7

Tarehe 22/05/2017

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

MKURUGENZI MTENDAJI (W) NANYUMBU ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUNUNUA VIWANJA VILIVYOPIMWA
VYENYE MATUMIZI MBALIMBALI KATIKA ENEO LA MJI WA
MANGAKA, ENEO LA BOMANI KARIBU NA OFISI ZA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMBU MAKAO MAKUU
YA WILAYA YA NANYUMBU, VIWANJA HIVYO VITAUZWA
KULINGANA NA MATUMIZI KWA BEI ZIFUATAZO:

1. VIWANJA VYA MAKAZI (RESIDENTIAL PLOTS) TSHS
900/= KWA MITA YA MRABA (PER SQUARE METRE).
2. VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA
(COMMERCIAL/RESIDENTIAL PLOTS) TSHS 1000/= KWA
MITA YA MRABA (PER SQUARE METRE).

3. VIWANJA VYA MAJENGO YA UMMA KAMA SHULE, VYUO NA OFISI MBALI MBALI TSHS 1,000/= KWA MITA YA MRABA (PER SQUARE METRE).

4. WAOMBAJI WOTE WANATAKIWA WAFIKE OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) NANYUMBU, KUJAZA FOMU ZA MAOMBI YA VIWANJA HIVYO, KUPATA TARATIBU ZA UPATIKANAJI, ADA YA MAOMBI YA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO;

- VIWANJA VYA MAKAZI TSHS 20,000/=
- VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA TSHS 30,000/=
- VIWANJA VYA TAASISI TSHS 50,000/=

5. ENEO AMBALO VIWANJA VIFUATAVYO VINAUZWA LIMESHACHONGWA BARABARA HIVYO UNANUNUA NA KUONYESHA KIWANJA CHAKO KWAAJILI YA KUENDELEZA NA MWISHO WA KUTUMA MAOMBI YA

VIWANJA TAREHE 15.06.2017

ASANTE.


SULPIS N. LIKANDA

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

NANYUMBU

KITY MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NANYUMBU